Kutiana Hasara πŸ˜‚

Leo katika pitapita zangu nikamkuta mpenzi wangu wa zamani akiwa na bwana wake mbele ya duka flani wakipigana mabusu

Nilivyowaona nikataka kula chocho kumbe demu aliniona akaniita na kuniuliza "Oooh. Zephiline unafanya nini hapa?" kutokuonesha unyonge nikamjibu "Mke wangu kajifungua kwahiyo nimekuja dukani kuja kununua vitu vya Mtoto" yote ili kumtambia aumie

Nimeingia dukani wote wawili wakawa wananikodelea mimacho ili wajue nitanunua nini
Basi nikanunua nguo za mtoto aina tofauti tofauti
Nikanunua Boksi la pafyum, taulo, viatu, beseni, sabuni halafu nikanunua na poda

Nikalipa kitu kama LAKI MBILI hivi na nilipotoka nikaita Tax nikapanda na kuwaacha wakinikodolea macho kwa WivuπŸ˜‚

Sasa ombi langu kwenu kama kuna mtu mwenye mtoto mdogo nauza nguo kwa bei nafuu hata elfu 50 ilimladi nipate japo nusu ya hela yangu maana toka asubuhi nahanhangaika mimi kuzitembeza hizi nguo bila mafanikio

Wale washenzi wamejua kunitia hasara leo basi tu😰 #ChekanaZephiline
See Also :