Tukio Limenitokea πŸ˜‚

India kuna mtoto jamii imekuwa ikimuona ni wa kiume na michezo yake mingi alikuwa akicheza sana na watoto wa kiume lakini umefika umri wa kubalehe wanashangaa anaota maziwa kifuani

Ila kifupi hata sura yake ilionesha ni wakike lakini kwakuwa alipenda kucheza na watoto wakiume jamii ikaishi ikijua ni basi tu kajaaliwa muonekano mzuri kumbe wasijue ni pisi kali🀣

TUKIO KAMA HILI LIMEWAHI KUNITOKEA HATA MIMI🀣
Kuanzia miaka ya 1993 mpaka 2011 jamii imekuwa ikinione mimi ni mvulana ila sasa hivi ni mume wa mtu na Baba wa watoto wawiliπŸ˜‚ #ChekanaZephiline
See Also :